Tîm

Georgia Thomas

Llywydd Campws Caerfyrddin

Ar Absenoldeb Mamolaeth

Ymweld â phroffil Georgia

Tammy Bowie

Llywydd Campws Llambed

tammy.bowie@uwtsd.ac.uk

Ymweld â phroffil Tammy

Steve Ralph

Prif Weithredwr

steve.ralph@uwtsd.ac.uk

Michelle Viccars

Rheolwr Busnes a Chyllid

michelle.viccars@uwtsd.ac.uk

Taz Jones

Pennaeth Gwasanaethau’r Aelodaeth

taz.jones@uwtsd.ac.uk

Euan Morrison

Student Voice & Advocacy Manager

euan.morrison@uwtsd.ac.uk

Kara-Jane Senior

Cydlynydd Llais Myfyrwyr

kara-jane.senior@uwtsd.ac.uk

Richard Buckley

Cydlynydd Eiriolaeth

r.buckley@uwtsd.ac.uk

Laura Yates

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr
Caerfyrddin

laura.yates@uwtsd.ac.uk

Laura-Cait Driscoll

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr
Llambed

laura-cait.driscoll@uwtsd.ac.uk

Andrew Jones

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr
Abertawe

andrew.g.jones@uwtsd.ac.uk

Rebecca Crane

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr
Caerdydd, Llundain a Birmingham

Rebecca.Crane@uwtsd.ac.uk

Michaella Batten

Cynorthwyydd Iechyd
a Llesiant

michaella.batten@uwtsd.ac.uk

Sarah Cole

Cydlynydd Cyfathrebu
a Dylunio

s.cole@uwtsd.ac.uk

Harriet Baugh

Cydlynydd Cynnwys
a Chyfathrebu

harriet.baugh@uwtsd.ac.uk

Matthew Otten

Cynorthwyydd Cyfathrebu
a Chyfathrebu Digidol

matthew.otten@uwtsd.ac.uk

Katie Heath

Rheolwr Safle Caerfyrddin

katie.heath@uwtsd.ac.uk