Llywydd Grŵp

James Mills
 

james.mills@uwtsd.ac.uk

 

Llywydd Campws Caerfyrddin

Georgia Thomas
 

georgia.thomas@uwtsd.ac.uk

 

Llywydd Campws Llambed

Tammy Bowie
 

tammy.bowie@uwtsd.ac.uk

 

 

 

Rheoli

 

Prif Weithredwr

Steve Ralph


steve.ralph@uwtsd.ac.uk

 

Rheolwr Busnes a Chyllid

Michelle Viccars


michelle.viccars@uwtsd.ac.uk

 

 

 

Llais ac Eiriolaeth Myfyrwyr

 

Cydlynydd Llais ac Eiriolaeth Myfyrwyr

Euan Morrison


euan.morrison@uwtsd.ac.uk

 

 

 

Cynorthwyydd Ymgysyllu â Myfyrwyr

 

Cynorthwyydd Ymgysyllu â Myfyrwyr
Caerfyrddin

Laura Yates


laura.yates@uwtsd.ac.uk

 

Cynorthwyydd Ymgysyllu â Myfyrwyr
Llambed

Laura-Cait Driscoll


laura-cait.driscoll@uwtsd.ac.uk 

Cynorthwyydd Ymgysyllu â Myfyrwyr
Abertawe

Andrew Jones


andrew.g.jones@uwtsd.ac.uk

 

Cynorthwyydd Ymgysyllu â Myfyrwyr

Caerdydd, Llundain a Birmingham

Rebecca Crane


rebecca.crane@uwtsd.ac.uk

 

 

 

Cyfathrebu a Dylunio

 

Cydlynydd Cyfathrebu a Dylunio

Sarah Cole


s.cole@uwtsd.ac.uk

Cynorthwyydd Cyfathrebu a Chyfathrebu Digidol

Matthew Otten


matthew.otten@uwtsd.ac.uk

 

 

Rheolwr Safle

 

Rheolwr Safle Caerfyrddin

Katie Heath


katie.heath@uwtsd.ac.uk